ഡബ്ല്യു.എം.സി കേരള പിറവിദിനം ഡാളസില്‍ ആഘോഷിച്ചു

Sliders

ഡാളസ്: വേള്‍ഡ് മലയാളി കൗണ്‍സില്‍ അമേരിക്ക റീജിയന്റെയും റീജിയണല്‍ പ്രൊവിന്‍സുകളുടെയും ആഭിമുഖ്യത്തില്‍ കേരളപിറവിദിനം ഡാളസില്‍ ആഘോഷിച്ചു.

ചെന്നൈ കഫേയില്‍ ചേര്‍ന്ന മീറ്റിംഗ് ഫിലിപ്പ് തോമസ് (അമേരിക്ക റീജിയന്‍ പ്രസിഡന്റ്) അധ്യക്ഷതവഹിച്ചു. മീറ്റിംഗില്‍ പങ്കെടുത്തഎല്ലാവരും മലയാളീയായി പിറക്കാന്‍സാധിച്ചതിലുള്ള അഭിമാനവും സന്തോഷവുംപങ്കുവെച്ചു.

ലോകമെമ്പാടുമുള്ള മലയാളീസമൂഹത്തിനു ഒന്നിച്ചുചേരാനും സഹകരിക്കാനുമുള്ള നെറ്റ് വര്‍ക്ക് എന്നനിലയില്‍ വേള്‍ഡ്മലയാളി കൗണ്‍സില്‍ വഹിക്കുന്നപങ്കുപ്രത്യേകം ഓരോരുത്തരും എടുത്തുപറഞ്ഞു. സമ്മേളനത്തില്‍ ഫിലിപ്പ് ചാക്കോ, വര്ഗീസ് മാത്യു, സുകു വര്‍ഗീസ്, ശാന്തപിള്ളൈ, പ്രിന്‍സ് സാമുവേല്‍ എന്നിവര്‍ആശംസപ്രസംഗം നടത്തി.

വേള്‍ഡ് മലയാളി കൗണ്‍സിലിന്റെ എല്ലാപ്രൊവിന്‍സുകളിലും കേരളപിരിവിആഘോഷങ്ങള്‍ നടത്തണമെന്ന്‌നിര്‍ദ്ദേശിച്ചിട്ടുള്ളതായി WMC ഗ്ലോബല്‍ പ്രസിഡന്റ ്‌ഗോപാലപിള്ളൈ അറിയിച്ചു. ആഘോഷങ്ങളുടെ ഭാഗമായികേരള ഫുഡ്തയ്യാറാക്കിയിരുന്നു. രാത്രിഒന്‍പതുമാണിയോട് കൂടിമീറ്റിംഗ് അവസാനിച്ചു.

Share

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *